daygame thoi trang这句越南语什么意思

【已解决】
越南语高分求翻译
em noi gi dihagiang: ben do co lanh lam ko emN : ko trach nhau nua cho dau long em aN : em cu the diN : neu thuc su em muon theN: luong thi hn chuc trieuN : hay cu song nhu a ngay nao la duG: co hanh phuc ko emN : ma ko quyen duocG: me noG: an uong duoc koN . N, lau thi khoang 30 nam nua thi chet con ko ngay mai chet cung chang ai hay biet dc: em co vui koN : nhanh di emN : va em khoc vi cai giN: em co the de anh nhu nay roi om nguoi ta ma ngu duoc aN: em an chuaN : em ngi the ha giangN : anhnho em giang aN: thoiN : em co thay thoai mai khi song nhu the koN: em di roi anh nhu nguoi mat hon dayN : em mo wc cho anh nhin tiN: e chuc hanh phuc: thoi dung nhan gi cho e nua e xin a day neu ko e se thay minh cang tui than honN : tat ca la em chon maG: a lam e nua cuoi nua khoc do N : em k seo noi anhN N : anh yeu emG: e uoc dc nhu ma ko dc hagiang: co cuoi xin gi ko emN : anh muon biet tinh hinh cua em thoiN . hay coi nhu chua tung co e ton tai tren doi nay: doi voi a em mai chi latro dua ko hon ko kemN : anh chi muon biet em co vui koN: khi nao em cuoiN : em con tien tieu vat ko emN: thoi tiet co lam em kh chiu koN : noi chuyen diN: lam gi vayN : dau sao cung chi mot doi nguoi thoi: a co nho ko lan ma e bi giat tui mat het giay to nhung trong do lai ko ho chieu co nghia la cuoc doi e da dc dinhmenh san e ko the nao lam thay doi dc no nua roi mac du e rat muon: em muon anh mung hay vui ha giangN: co ngu duoc ko emN : hay chi o voi nhau thoi emN: em con do koN , neu co the hanh phuc luon phan cua e di nhu vay e cung thay vui hon hagiang: em noi gi voi anh diN : em N : co thay hnah phuc ko la anh yen tam roiN, a hay song vui ve nhe va hay quen em di: khon nan lam em ahagiang: se the nao khi cuoc song chi co mopt minh em ha emN : em khi nao veN : cong viec van totN . cam on nhung tc a da danh cho e du ko biet do co phai la tc xuatfat tu traitim anh ko nhung cung lam cho e rat cam dong roi: em mo wc cho anh xem diN: thoi cu ke no di a ahagiang: em lan mai theaùaoN: tinh hinhgiN : anh s ko nhan cho em nua eN : a dung noi gi them nua chi lam e them buon ma thoiN: em cuoi vi cai giN: a ngay tho hay giavo ko bietN: nhung con duong di cua em ko co anh di cungN : em co do koN : em co do koN : voi tinh cach cua e a nghi thu xem lieu em co vui ko co hanhphuc koG: em the naoN : hay ky roi o voi nhau thoiN : em co dem ao am theo koN: toi cung muon quen co lamN : ngu di ngay mai troi lai sang N: anh chi muon biet tinh hinh cua em thoiN: em hay noi chuyen voi anh diN : song the ma em cung song duoc aN : neu em cho la duoc thi anh ngi cai chet no se tot hon doN: em noi chuyen voi anh tiN , ke no diG: thoi duocN : em dayN: noi chuyen voi anh tihagiang
【最佳推荐答案】
N你这样想的N我只想知道你的情况而已N我爱你G你不要再说什么了,我的明天无关紧要,忘了我吧。N你可以抛下我,尽管我很想改变但却不知道怎么办。我被命运捉弄,那只会让你伤心,不要再说了?我不会再强迫你了N如果你真的希望这样N我只想知道你开心吗。很感谢你给我的感情,包括我的护照,也不知道是不是出自你的真心:你还记得那次我被抢包?N睡得着吗N你那边冷吗N你带厚的衣服没有,就当我从没过你的世界,我不能同行。hagiang;你不要再说了:以我的性格;不要再给我什么了,你只是想看看我是否开心和幸福吗,如不?有麻烦吗,你还好吗,里面的东西都不见了。N最近怎么样N工作还好N工资多少兆N你开视频给我看一下下N快点N你怎样了N天气冷了,那我想它死了会好些。N你开下视频给我看下N你有钱花吗N你和我说话吧N你不想理我;你有那了吗:你跟我说说话N说说话N我想知道你的情况而已,不好也不坏。N,但是。G;对于你?N你说点什么吧hagiang;我祝你幸福,活得久一点的30多年也死了,是否幸福!N我想你了N你有明天会怎样呢。N但是你的路?请你和我说说话吧,我还......
【相关内容】
【主题推荐】
推荐主题:
【其他答案】
我也知道一些:晚上到,不熟悉路,我已经尝试了,刚到越南的艰苦:不要google翻译。谢谢,全是英文的地图,不准确,他跟我说了很多事问题补充
这是聊天记录来的,哎~In Viet Nam还是English用得多啊~
建议找翻译公司了
03-03 23:13tam nhin di truoc thoi dai 什么意思啊 越南语?_百度知道
tam nhin di truoc thoi dai 什么意思啊 越南语?
我有更好的答案
走在时代前沿的目光(超前的目光)
向时代前沿看齐
其他类似问题
为您推荐:
越南语的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁下面两句越南语翻译中文是什么意思lam het roi.doi ra gjay roi dj th_百度知道
下面两句越南语翻译中文是什么意思lam het roi.doi ra gjay roi dj th
下面两句越南语翻译中文是什么意思lam het roi.doi ra gjay roi dj thoi
提问者采纳
全办完了,等着出证就好了
提问者评价
太给力了,你的回答完美地解决了我的问题,非常感谢!
其他类似问题
为您推荐:
roi的相关知识
其他1条回答
办完了,等出证了就可以了
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁越南语dag làm j day chjeu co dj choi k是什么意思_百度知道
越南语dag làm j day chjeu co dj choi k是什么意思
在干什么。下午有去玩吗?广西东兴市河内胡志明市越南语翻译考察旅游为你解答。
来自团队:
其他类似问题
为您推荐:
其他1条回答
意思是:你要干嘛,今晚要出去吗
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁}

我要回帖

更多关于 thoi su viet nam 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信