求越南语翻译中文翻译越南语,Cho anh xl

Anh vo karake cho a hanh ne翻译成中文_百度作业帮
Anh vo karake cho a hanh ne翻译成中文
Anh vo karake cho a hanh ne翻译成中文英语翻译Tai sao anh em minh nhan tin cho nhau canh hien khong anh hien khong ưnhư kiêu la nguoi yêu cua nhau vay .liêu anh co lam duoc cho em hanh phuc hay khong .anh em minh chi den the thoi sao .khong the tien xa hưn 1 chuut n_百度作业帮
英语翻译Tai sao anh em minh nhan tin cho nhau canh hien khong anh hien khong ưnhư kiêu la nguoi yêu cua nhau vay .liêu anh co lam duoc cho em hanh phuc hay khong .anh em minh chi den the thoi sao .khong the tien xa hưn 1 chuut n
英语翻译Tai sao anh em minh nhan tin cho nhau canh hien khong anh hien khong ưnhư kiêu la nguoi yêu cua nhau vay .liêu anh co lam duoc cho em hanh phuc hay khong .anh em minh chi den the thoi sao .khong the tien xa hưn 1 chuut nua duoc a.hy vong luc nao anh huen nhung dieu nay se thưc hien duoc hêt fhoi anh nhi?OKEm muon 1 ngay nao do anh mơi em sang trung quoc den thanh pho hâm châu cua anh .em muon anh dan em di choi nhưng danh lam thăng canh ơ trung quoc .em muon anh dua em den nhung ngôi chua cao ngôi chua cao nôi tieng cua trung quoc de em thap huong nua .okco ket thuc tot dep hay khong.hay cuoi cung chula 1 con so 0.de roi anh em minh cu luu luyen mai .em khong biet gi ve anh .anh khong biet gi em.lai con nho nhung giay phut ben nhau .anh co cam thay sư găp gơ cua anh em minh la co duyên :sao a ho xem ho se phien dich giup anh hieu .okTuy anh khong hieu duoc het nhung dieu em noi .nhung anh hay giu lai nhung tin nhan cua em de lam ky niem .1 ngay nao do anh gap duoc nguoi viet nam anh du Em muon anh vê nha em chơi 1 lan cho biet .luc do em se dan anh di thăm quan nhưng nơi danh lam thăng canh rât dep .anh hien khong Tai sao anh em minh .cu thưc ngi ve nhau .cu hanh dong nhu 1 nguoi vô thưc .măc du khong biet ket qua co den duoc voi nhau hay khong ng khi khong biet gi ve anh 翻译成中文是什么?
请你认真把原文发上来,此文出现太多错别字.
你会不会的呀
掺杂太多错别字所以不会。
看看这个贴/question/.html和该贴的视频。
/question/.html
/question/.html
那。Co. em yeu anh 是什么意思?
Co. em yeu anh
可以说这不是纯粹的越南文,是是飘柔二合一文字。含有汉语成分且是广州话成分。
Co---这个就是白话(广州话)的哥 ,该妹子用越南文拼了白话音。
em yeu anh
----这个是纯越文了,就是我爱你之意。就是小妹爱哥。
em ---妹妹
anh--哥 。这个才是真真越文的哥。
/question/.html?an=0&si=1
Cuoi cung anh da hieu nhung tin nhan ma em gui.the la tot roi.em mong anh ve viet nam den nha em choi.ok.rat vui duoc don tiep anh这个又是什么意思?
最终你能理解我发的信息全部意思,那就很好了,我期盼你来越南到我家玩,ok,很高兴能款待你。
Em muon 1 ngay nao do anh mơi em sang trung quoc den thanh pho h&m ch&u cua anh.em muon anh dan em di choi nhưng danh lam thăng canh ơ trung quoc.em muon anh dua em den nhung ng&i chua cao n&i tieng cua trung quoc de em thap huong nua.ok
这些应该都没有错的吧。。怎么会译不出来呢
为什么我们发短信给对方像我们俩在谈恋爱?你会不会给我幸福?我们只能走到这里吗?不能在走远一点吗?好希望你能做到你对我说的事。ok我想有一天你带我来中国,来参观你的城市,我要你带我去中国有名的寺庙,我想拜佛。有没有好结尾还是最终只是零,让我们想念对方。我们确实不了解对方,想到我们在一起那时候,我想我们的相逢可以叫做缘分。你叫他们帮忙你翻译,ok虽然你不是很懂我...
为什么我们互相发短信(canh hien khong anh hien khong 此处有误)呃呼,相爱就是这样子了。你能给我带来幸福吗?难道我们只能达到这一步吗?不能再深入发展一点吗?希望哪时你能明白这些将都可以实现,对吧。我希望将来有一天你邀请我到中国钦州市,我想你带我去参观中国的名胜古迹,我还想你带我去中国一些有名的寺庙去烧香,好吗要把这些美好结束吗,还是最终回到起点。我...
OANG SONG EM YEU ANH NHJEU 翻译成中文
哈哈,瞎翻着玩儿啦,估计不会有啥大的错误:Em muon 1 ngay nao do anh mơi em sang trung quoc den thanh pho hâm châu cua anh .em muon anh dan em di choi nhưng danh lam thăng canh ơ trung qu...
为什么你每种作物卡是傲慢,他是不是你的男朋友unhu每笔贷款。如果他为你做了快乐与否。书斋你聪明消费的钻石星星。匈奴不能走多远答:再一点我总是希望萱,但这项工作将空fhoi他的孩子?确定
我想要一个新的一天他的孩子到中国的欧洲城市,他的粉丝。我要你带我玩,但在中国的面貌。我想给我一个高佛塔寺庙需要高tieng中国香岁的儿童。确定
有一个好的结局与否。或最后一个附件...
为什么你每种作物卡是傲慢,他是不是你的男朋友unhu每笔贷款。如果他为你做了快乐与否。书斋你聪明消费的钻石星星。匈奴不能走多远答:再一点我总是希望萱,但这项工作将空fhoi他的孩子?确定我想要一个新的一天他的孩子到中国的欧洲城市,他的粉丝。我要你带我玩,但在中国的面貌。我想给我一个高佛塔寺庙需要高tieng中国香岁的儿童。确定有一个好的结局与否。或最后一个附件,从楚0.de鞭明天的孩子是他的弟弟。...
wo cao ,wo zhi hui yingwen - - .zhe hao kunnan 0 0 .
急求帮忙吧越南语
em k muon noj chja tay v anh vj em va anh qua yeu nhau dung dau kho vj em nua
hay vuj len va vuot qua tot ca vj tjnh yeu dau kho chu mjnh nhe
mac du chung ta k lay duoc nha u o ben ban mjnh rot hp chuc ban lay duoc vo xom nhe 翻译成中文越南语高分求翻译_百度知道
越南语高分求翻译
em noi gi dihagiang: ben do co lanh lam ko emN : ko trach nhau nua cho dau long em aN : em cu the diN : neu thuc su em muon theN: luong thi hn chuc trieuN : hay cu song nhu a ngay nao la duG: co hanh phuc ko emN : ma ko quyen duocG: me noG: an uong duoc koN . N, lau thi khoang 30 nam nua thi chet con ko ngay mai chet cung chang ai hay biet dc: em co vui koN : nhanh di emN : va em khoc vi cai giN: em co the de anh nhu nay roi om nguoi ta ma ngu duoc aN: em an chuaN : em ngi the ha giangN : anhnho em giang aN: thoiN : em co thay thoai mai khi song nhu the koN: em di roi anh nhu nguoi mat hon dayN : em mo wc cho anh nhin tiN: e chuc hanh phuc: thoi dung nhan gi cho e nua e xin a day neu ko e se thay minh cang tui than honN : tat ca la em chon maG: a lam e nua cuoi nua khoc do N : em k seo noi anhN N : anh yeu emG: e uoc dc nhu ma ko dc hagiang: co cuoi xin gi ko emN : anh muon biet tinh hinh cua em thoiN . hay coi nhu chua tung co e ton tai tren doi nay: doi voi a em mai chi latro dua ko hon ko kemN : anh chi muon biet em co vui koN: khi nao em cuoiN : em con tien tieu vat ko emN: thoi tiet co lam em kh chiu koN : noi chuyen diN: lam gi vayN : dau sao cung chi mot doi nguoi thoi: a co nho ko lan ma e bi giat tui mat het giay to nhung trong do lai ko ho chieu co nghia la cuoc doi e da dc dinhmenh san e ko the nao lam thay doi dc no nua roi mac du e rat muon: em muon anh mung hay vui ha giangN: co ngu duoc ko emN : hay chi o voi nhau thoi emN: em con do koN , neu co the hanh phuc luon phan cua e di nhu vay e cung thay vui hon hagiang: em noi gi voi anh diN : em N : co thay hnah phuc ko la anh yen tam roiN, a hay song vui ve nhe va hay quen em di: khon nan lam em ahagiang: se the nao khi cuoc song chi co mopt minh em ha emN : em khi nao veN : cong viec van totN . cam on nhung tc a da danh cho e du ko biet do co phai la tc xuatfat tu traitim anh ko nhung cung lam cho e rat cam dong roi: em mo wc cho anh xem diN: thoi cu ke no di a ahagiang: em lan mai theaùaoN: tinh hinhgiN : anh s ko nhan cho em nua eN : a dung noi gi them nua chi lam e them buon ma thoiN: em cuoi vi cai giN: a ngay tho hay giavo ko bietN: nhung con duong di cua em ko co anh di cungN : em co do koN : em co do koN : voi tinh cach cua e a nghi thu xem lieu em co vui ko co hanhphuc koG: em the naoN : hay ky roi o voi nhau thoiN : em co dem ao am theo koN: toi cung muon quen co lamN : ngu di ngay mai troi lai sang N: anh chi muon biet tinh hinh cua em thoiN: em hay noi chuyen voi anh diN : song the ma em cung song duoc aN : neu em cho la duoc thi anh ngi cai chet no se tot hon doN: em noi chuyen voi anh tiN , ke no diG: thoi duocN : em dayN: noi chuyen voi anh tihagiang
提问者采纳
N你这样想的N我只想知道你的情况而已N我爱你G你不要再说什么了,我的明天无关紧要,忘了我吧。N你可以抛下我,尽管我很想改变但却不知道怎么办。我被命运捉弄,那只会让你伤心,不要再说了?我不会再强迫你了N如果你真的希望这样N我只想知道你开心吗。很感谢你给我的感情,包括我的护照,也不知道是不是出自你的真心:你还记得那次我被抢包?N睡得着吗N你那边冷吗N你带厚的衣服没有,就当我从没过你的世界,我不能同行。hagiang;你不要再说了:以我的性格;不要再给我什么了,你只是想看看我是否开心和幸福吗,如不?有麻烦吗,你还好吗,里面的东西都不见了。N最近怎么样N工作还好N工资多少兆N你开视频给我看一下下N快点N你怎样了N天气冷了,那我想它死了会好些。N你开下视频给我看下N你有钱花吗N你和我说话吧N你不想理我;你有那了吗:你跟我说说话N说说话N我想知道你的情况而已,不好也不坏。N,但是。G;对于你?N你说点什么吧hagiang;我祝你幸福,活得久一点的30多年也死了,是否幸福!N我想你了N你有明天会怎样呢。N但是你的路?请你和我说说话吧,我还是很感动?G?N你到底是如何爱我的,这只会让我徒添烦恼。N一切都是你选的G我不知道你是幼稚还是说谎N你什么时候回N饮食还可以吗N算了N不要相互责备了。N。请你开开心心的生活。G我要想要的却得不到hagiang(河江)睡吧;哪有只等一人的人。hagiang。你是否开心?hagiang,哪天才够,我自己将会觉得我是个罪人?只有你一个人的生活将会是怎样的呢,明天谁死了也说不定,然后拥他人而睡吗,而且没有调号,我也会感到高兴的!G我又哭又笑N你为什么而哭N你又为什么而笑呢N你想我开心快乐吗?N你?啊(第二声)江(人名)N你走后我如同行尸走肉N你尽管走吧N我也很想把你忘掉N但是?幸福吗,明天会好的N你吃了吗N在做什么N你这样生活快乐吗N如果能做到像你说的?这样我也好安心了N你还在那吗N什么时候你笑?N还是你只是在那而已N有什么开心的吗N还是期望离开的N你他妈的,忘不了G如果一直跟你在一起我只是简单的翻译下,水平有限,连同我的那份幸福一起
其他类似问题
为您推荐:
其他3条回答
我也知道一些:晚上到,不熟悉路,我已经尝试了,刚到越南的艰苦:不要google翻译。谢谢,全是英文的地图,不准确,他跟我说了很多事问题补充
这是聊天记录来的,哎~In Viet Nam还是English用得多啊~
建议找翻译公司了
您可能关注的推广
越南语的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁越南语翻译_百度知道
越南语翻译
越南语翻译中文 anh yeu anh cong tac cho tot jo nhanh ve voi em anh nha em mai yeu anh
n xén củng từi họ tưt phá ng&#7919? nhặng này thì so v&#7899,要会做合同的;ếi cầi sành luậuố&#417.以上回答你满意么;t làm phiên dịu v&#7873.mấng ăng chủn giả nữm chí còn phả hay củy chữu;ầị;ầ thậau đt&#273,kh&ocirc。认真负责;i bu&a &m bă thằng th&m cán cuốa l&i nhi&#7873, nào có biếa ,一丝不苟;c c&#361,tộch Trung_Việi làm đ vv càng đ cứòi hỏn;ơch sửi &#273,lịn &#273,đng ch&#7859,lễi vạng ty mà cứ chuyên ngành。&#273,thậng phiên dịn là còn ph&#7843.Họồ mà phảng kém lắn bòn ă ngoạu hơch đ nhữch là nhàn;c h&#7887Làm phiên dị 经常去越南的;a c&ng kém đy tớm;i phảởt 2 đt thà nhưng lư&i&#7875
其他类似问题
为您推荐:
越南语的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁求高手越南语翻译中文越南语翻译中文ah ban a an com chua may hom truoc co phai ah goi dien cho em ko_百度作业帮
求高手越南语翻译中文越南语翻译中文ah ban a an com chua may hom truoc co phai ah goi dien cho em ko
求高手越南语翻译中文越南语翻译中文ah ban a an com chua may hom truoc co phai ah goi dien cho em ko
你在忙啊?吃饭了没?前几天是你给我打电话了吗?
你吃饭了没?前几天你是不是给我打过电话?
你忙啊?你吃饭了没有?前几天是不是给我打过电话?
啊登上警察与酸味关于那天她给我打电话啊柯}

我要回帖

更多关于 越南语翻译 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信