“明天休息”翻译成越南文字论文怎么写写

求翻译成越南文字!_越南语吧_百度贴吧
&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&签到排名:今日本吧第个签到,本吧因你更精彩,明天继续来努力!
本吧签到人数:0成为超级会员,使用一键签到本月漏签0次!成为超级会员,赠送8张补签卡连续签到:天&&累计签到:天超级会员单次开通12个月以上,赠送连续签到卡3张
关注:2,081贴子:
求翻译成越南文字!收藏
贷款的流程都咨询好了吗?
<div class="clearfix BAIDU_CLB_AD BAIDU_CLB_AD_pb" id="BAIDU_CLB_AD_">
Tri&#x0300;nh tu&#x0323;'cu&#x0309;a su&#x0323;’vay tiê&#x0300;n &#x0111;a&#x0303; ho&#x0309;i chu&#x0301;'a ?
登录百度帐号我的游戏推荐游戏
后查看最近玩过的游戏
使用签名档&&
为兴趣而生,贴吧更懂你。或查看: 215|回复: 2
帮中文翻译成越南文......急
很开心你来台湾工作三年,我也在这家公司做了三年,回去越南后也许这辈子不会再见面了,但是回忆会永远留在我的心中,在越南日子会很辛苦,虽然钱赚的不多但是还是希望你可以快快乐乐的,回去后找个好男生嫁出去,我会祝福你,手上记得带着幸福的手錶,无论快乐、痛苦、悲伤、难过、或是遇到不如意的事,记得看看手錶上的时间,那里面有着满满幸福快乐的回忆,它将会守护着你,带着幸福到你身上,让你渡过一切的不如意的事,很多话我想和你说,但是你了解有些事是无法改变的,你是我这辈子最好的朋友,永远不会改变,我能给你的东西不多,但如果可以我会希望能在多给你些什么,谢谢你也给了我满满的回忆,你是工厂里最认真、最乖巧、最努力的作业员,我看的出来你为了家里的一切所做的努力,如果可以,请回越南以后好好的学习中文、英文,多读点书以后一定会有帮助的,我的名片上有我连络的方式,台湾的手机号码不会改变,最后:开心的离开台湾,不要难过,因为我并没有离开,这一辈子回忆里都还有我。
That vui khi em da den Dai Loan lam viec ba nam nay, anh cung da lam viec o cong ty nay ba nam roi,sau khi em tro ve VietNam, rat co the chung ta se khong bao gio gap lai nhau nua,nhung tat ca nhung ki uc ve em , anh se giu mai trong trai tim minh.Cuoc song o Vietnam se rat vat va, tuy rang thu nhap thap, nhung mong em luon song mot cach vui ve,va tim duoc mot nguoi chong tot.Anh se cau chuc cho em duoc hanh phuc.Hay nho deo tren tay minh chiec dong ho cua hanh phuc! Cho du cuoc song cua em co nhung niem vui,noi buon, hay gap phai nhung dieu khong may man nao do,chiec dong ho ay se luon bao ve cho em,khi em mang tren minh hanh phuc,no se mang den nhung dieu tot dep cho em.Co rat nhieu dieu anh muon noi cung em,nhung em cung biet do: Co nhung su that khong the nao thay doi,va em la nguoi ban tot duy nhat trong cuoc doi anh, dieu do se khong bao gio thay doi.Nhung gi anh co the lam cho em tuy khong nhieu,nhung neu nhu co the, anh mong la minh co the lam cho em nhieu hon.Cam on em! Cam on em da cho anh co duoc mot ki niem dep de nhu vay!Trong cong xuong nay, em la nguoi cham chi va ngoan ngoan nhat,va cung la mot cong nhan no luc nhat!Tu do, anh co the thay duoc em, vi gia dinh ma da co gang den nhuong nao.Neu co dieu kien,sau khi tro ve Vietnam, em hay co gang hoc cho tot tieng Trung va tieng Anh,tiep thu them nhieu kien thuc, em se co them nhieu co hoi.Tren danh thiep cua anh co dia chi va so dien thoai lien lac,so di dong o Dai Loan khong bao gio thay doi.
Cuoi cung: Anh mong em hay de cho&&hon thanh than, vui ve de roi xa Dai Loan, xin em hay dung buon dieu gi,boi voi anh , em van ton tai o noi nay,va trong ky uc cua anh van mai co hinh bong em.& && &
很开心你来台湾工作三年 , 我也在这家公司做了三年 , 回去越南后也许这辈子不会再见面了 , 但是
rat vui em den dai loan lam 3 nam , toi cung o cong ty nay lam duoc 3 nam , mai mot ve viet nam cung co le doi nay khong gap mat nua roi ,
回忆会永远留在我的心中 , 在越南日子会很辛苦 , 虽然钱赚的不多但是还是希望你可以快快乐乐
nhung ma ki uc se mai mai trong long toi , o viet nam cuoc song rat la cuc kho , tuy nhien tien kiem rat it nhung ma hy vong em duoc vui ve
的 , 回去后找个好男生嫁出去 , 我会祝福你 , 手上记得带着幸福手錶&&, 无论快乐 &#039; 痛苦 &#039; 悲伤 &#039;& &&&
tro ve kiem nguoi chong&&tot , toi chuc phuc cho em , nho deo dong ho hanh phuc, bat luan vui ve , dau kho bi thuong
难过 或是遇到不如意的事 , 记得看看手錶上的时间 , 那里面有着满满幸福快乐的回意 , 它将会守
buon ba hoac la gap khong phai chuyen khong tot , nho xem thoi gian cua dong ho, trong mat co day hanh phuc vui ve trong ki uc , no se bao ve em
护着你 , 带着幸福到你身上 ,让你渡过一切的不如意的事 , 很多话我想和你说 , 但是你了解有些事
dem lai niem hanh phuc cho em , de em vuoc qua tat ca nhung chuyen khong may, toi muon noi voi em rat nhieu , co nhung chuyen em phai hieu la khong the bien doi duoc
是无法改变的 , 你是我这辈子最好的朋友 , 永远不会改变 , 我能给你东西不多 , 但如果可以我希望
trong doi toi em la nguoi ban tot , mai mai khong bien doi , nhung do toi cho em khong nhieu , nhung neu nhu co the&&hi vong co the cho em them
能在多给你些什么 , 谢谢你也给了我满满的回意 , 你是工厂里最认真 , 最乖巧 &#039; 最努力的作业员 ,
cam on em cho toi trang day ki uc , trong xuong em la nguoi cham chu , xieng nang, mot nguoi ngoan nhat trong cong viet
我看的出来你为了家里的一切所做的努力 , 如果可以 , 请回越南以后好好的学习中文 &#039; 英文 , 多读
xem ra toi biet em la nguoi vi gia dinh lam tat ca moi chuyen , neu nhu co the , mai mot em ve viet nam rang hoc trung van &#039; anh van ,
一点书以后一定会有帮助的 , 我的名片上有我连络的方式 , 台湾的手机号码不会改变 , 最后 : 开心
hoc nhieu mot chut no se giup cho em , danh thiep cua toi trong do co dia chi , so dien thoai dai loan se khong thay doi ,
的离开台湾 , 不要难过 , 因为我并没有离开 , 这辈子回亿里都还有我
cuoi cung : vui ve roi khoi dai loan , dung dau buon , vi toi khong roi khoi , suot cuoc doi nay ki uc cung co toi可以帮忙中文字翻译成越南字吗?(传简讯用,翻译机勿进)_百度知道
可以帮忙中文字翻译成越南字吗?(传简讯用,翻译机勿进)
谢谢你在微博主动邀请我为好友,我很开心...真的很开心...可是我很好奇为什么你要多开一个微博呢?
提问者采纳
谢谢你在微博主动邀请我为好友,我很开心...cam on em tren 微博 da chu dong moi anh lam ban anh rat vui mung...真的很开心...可是我很好奇为什么你要多开一个微博呢? that su anh rat vui mung..nhung anh rat to mo la sao em lai co them cai mang 微博 khac la sao?慈悲
提问者评价
其他类似问题
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁}

我要回帖

更多关于 简历怎么写 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信